

# K.K.K.T. ARUSHA ROAD SACCOS LIMITED

Nambari ya kuandikishwa DOR 619

## FOMU YA MAOMBI YA MKOPO WA DHARURA JAMII

FOMU..... NAMBA YA

NAMBA YA KITABU.....  
TAREHE.....

JINA LA  
MWOMBAJI.....

ANUANI.....UNAPOISHI.....

KIASI CHA MKOPO KINACHOOMBWA:  
TSHS.....

KWA MANENO:  
SHILINGI.....

MKOPO NI KWA AJILI YA DHARURA  
YA.....

Akiba zangu Chamani ni  
Tshs.....

....  
Kwa hiyo nastahili mkopo wa dharura wa Tshs.....  
(usizidi shs. 2,000,000/=)

### MKATABA KATI YA MWOMBAJI NA K.K.K.T. ARUSHA ROAD SACCOS LIMITED:-

Ninadaiwa / sidaiwi mkopo mwingine na Chama hiki wa Tshs..... ambao nilichukua tarehe.....na nataka nimalize kuurejesha tarehe .....

Mkopo huu wa dharura nitaurejesha Tshs.....kwa mwezi pamoja na riba ya asilimia 1.25% kwa mwezi kwa muda wa miezi..... (muda usizidi miezi minne (4)). Pamoja na mkopo wa nyuma, marejesho kwa mwezi pamoja na riba yatakuwa Tshs. ....

Ikiwa nitashindwa kurejesha mkopo kulingana na mkataba niliowekeana na Chama, nitalipa adhabu ya asilimia tatu (3%) ya rejesho lililocheleweshwa kwa mwezi.

### TAMKO:-

Mimi .....nimepokea mkopo wa dharura wa Tshs..... leo tarehe ..... ambao nitaurejesha kama nilivyoahidi hapo

juu, na nitamaliza kuurejesha wote tarehe  
.....

**Saini ya mwombaji..... Tarehe**  
.....

**KWA MATUMIZI YA OFISI:-**

Mkopo huu wa dharura umeidhinishwa/ haukuidhinishwa kwa sababu dharura yake inaridhisha / hairidhishi / na ni mwaminifu / siyo mwaminifu katika urejeshaji wake wa mikopo ya nyuma /

.....  
.....

.....

..... (taja sababu nyingine yoyote).

**JINA.....**

**JINA.....**

**SAINI.....**

**SAINI.....**

**AFISA MIKOPO/AFISA MIKOPO MSAIDIZI.**

**MENEJA.**

**TAREHE.....**

**TAREHE.....**