

K.K.K.T. ARUSHA ROAD SACCOS LIMITED
Nambari ya kuandikishwa DOR 619
FOMU YA MAOMBI YA MKOPO WA DHARURA
BIASHARA/KUJIKIMU

NAMBA YA KITABU.....NAMBA YA FOMU.....

TAREHE.....

JINA **LA**

MWOMBAJI.....

.....

ANUANI.....UNAPOISHI.....

.....

KIASI **CHA** **MKOPO** **KINACHOOMBWA:**

TSHS.....

KWA **MANENO:**

SHILINGI.....

.....

MKOPO **NI** **KWA** **AJILI** **YA** **DHARURA**

YA.....

Akiba zangu Chamani ni

Tshs.....

.....

Kwa hiyo nastahili mkopo wa dharura wa Tshs.....

(usizidi ½ ya Akiba yake)

MAELEZO YA DHAMANA ZA MKOPO:-

Kiasi cha hisa Chamani	Kiasi cha Akiba	Dhamana nyingine	Namba ya utambulisho	Thamani ya dhamana

MKATABA KATI YA MWOMBAJI NA K.K.K.T. ARUSHA ROAD SACCOS LIMITED:-

Ninadaiwa / sidaiwi mkopo mwingine na Chama hiki wa Tshs..... ambao nilichukua tarehe.....na natakiwa nimalize kuurejesha tarehe

Mkopo huu wa dharura nitaurejesha Tshs.....kwa mwezi pamoja na riba ya asilimia 3% kwa mwezi kwa muda wa miezi..... (muda usizidi miezi sita (6)). Pamoja na mkopo wa nyuma, marejesho kwa mwezi pamoja na riba yatakuwa Tshs.

Ikiwa nitashindwa kurejesha mkopo kulingana na mkataba niliowekeana na Chama, nitalipa adhabu ya asilimia tano (5%) ya rejesho lililocheleweshwa kwa mwezi.

TAMKO:-

Miminimepokea mkopo wa dharura wa Tshs..... leo tarehe ambao nitaurejesha kama nilivyoahidi hapo juu, na nitamaliza kuurejesha wote tarehena, endapo nitashindwa kurejesha mkopo nilioomba naridhia mali zangu nilizoweka dhamana zichukuliwe na Chama na ziuzwe ili kufidia deni la mkopo wangu bila kuhitaji amri ya Mahakama. Endapo mali nilizoweka dhamana hazitatosheliza kulipia deni la mkopo ninaodaiwa baada ya kuuzwa, basi mali zangu nyingine nilizo nazo zichukuliwe na Chama na ziuzwe bila kuhitaji amri ya mahakama.

Saini **ya** **mwombaji.....** **Tarehe**

.....

KWA MATUMIZI YA OFISI:-

Mkopo huu wa dharura umeidhinishwa/ haukuidhinishwa kwa sababu dharura yake inaridhisha / hairidhishi / na ni mwaminifu / siyo mwaminifu katika urejeshaji wake wa mikopo ya nyuma /

.....
.....

.....
.....

.....(Taja sababu nyingine yoyote).

JINA.....

JINA.....

SAINI.....

SAINI.....

AFISA MIKOPO/AFISA MIKOPO MSAIDIZI.

MENEJA.

TAREHE.....

TAREHE.....