

K.K.K.T. ARUSHA ROAD SACCOS LIMITED

S.L.P. 1308 DODOMA - TEL 0262351590

REG. NO. DOR 619

FOMU YA MKATABA WA MKOPO (LOAN AGREEMENT FORM)

NAMBA YA FOMU..... NAMBA YA KITABU..... TAREHE.....
JINA LA MWOMBAJI.....
ANUANI.....
UNAPOISHI.....
MTAA.....
JINA LA MWENYEKITI WA MTA.....
KIASI CHA MKOPO KINACHOOMBWA TSHS.....
KWA MANENO TSH.....
MADHUMUNI YA MKOPO.....
SHUGHULI/BIASHARA ILIPO.....

MKATABA KATI YA MWOMBAJI NA K.K.K.T. ARUSHA ROAD SACCOS LTD

Fedha za mkopo nitakazokopa naahidi kukilipa Chama cha K.K.K.T.Arusha Road SACCOS Ltd. pamoja na riba kiasi cha Tshs.....(Capital + interest)

Kwa maneno Tshs.....

Marejesho nitafanya kila mwezi kwa muda wa miezi.....

Na riba 2.2% kwa mwezi Tshs.....

Kwa maneno Tshs.....

Jumla ya riba ya mkopo nitakayolipa ni Tshs.....

Kwa maneno Tshs.....

Marejesho kwa mwezi, mkopo pamoja na riba ni Tshs.....

Kwa maneno Tshs.....

Nikichelewesha rejesho kuanzia siku moja, nitakaporejesho nitalipa rejesho la mkopo pamoja na adhabu ya asilimia 3% kwa kila mwezi kwa kiasi kilichochelewesha.

Nitalazimika kurejesho mkopo na riba yake kulingana na Mkataba huu pamoja na usumbufu wowote ule nitakaousababisha kwa njia yoyote ile hata kama shughuli niliyoombea mkopo haitafanikiwa.

N.B: MWANACHAMA ATAKUWA AMEVUNJA MKATABA HUU ENDAPO ATASHINDWA KUREJESHA MAREJESHO MATATU (3) MFULULIZO NA KUMTAKA ALIPE MKOPO WOTE ULIOBAKI, RIBA NA FAINI YOTE INAYODAIWA MARA MOJA.

Mimi.....nakubali masharti ya mkopo huu kulingana na Mkataba huu.

Saini ya Mwombaji..... Tarehe.....

MAELEZO YA DHAMANA ZA MKOPO:-

Kiasi cha hisa Chamani	Kiasi cha Akiba	Dhamana nyingine	Namba ya utambulisho	Thamani ya dhamana

Nathibitisha kwamba mali nilizoorodhesha hapo juu sijazitumia kudhamini mkopo mwingine.

Pia nathibitisha ya kwamba Sidaiwi na Taasisi yoyote/Ninadaiwa na

Kiasi cha shs.....

Kwa maneno.....

Saini ya Mwombaji.....

Tarehe.....

RIDHAA YA MUME/MKE/NDUGU, KWA MALI YA MKOPAJI ILIYOWEKWA DHAMANA:

Mimi nikiwa mume/mke/ndugu wa mkopaji, naridhia kwamba mali zetu/zake zilizotajwa hapo juu zitumike kama dhamana kwa mkopo alioomba. Pia ninaridhia kwamba pindi mume/mke/ndugu yangu akishindwa kurejesha mkopo na riba kwa mujibu wa mkataba huu mali hizo zichukuliwe na Chama na kuuzwa ili kufidia deni litakalokuwepo Chamani bila kuhitaji amri ya mahakama. Nami pia nitahusika kulipa deni litakalokuwa limebaki.

PICHA YA MTOA RIDHAA



Saini yangu.....Tarehe.....

Namba ya simu:

TAMKO LA MKOPAJI NA JUU YA KUSHINDWA KURUDISHA MKOPO

Mimi....., endapo nitashindwa kurejesha mkopo nilioomba naridhia mali zangu nilizoweka dhamana zichukuliwe na Chama na ziuzwe ili kufidia deni la mkopo wangu bila kuhitaji amri ya Mahakama. Endapo mali nilizoweka dhamana hazitatosheleza kulipia deni la mkopo ninaodaiwa baada ya kuuzwa, basi mali zangu nyingine nilizo nazo zichukuliwe na Chama na ziuzwe bila kuhitaji amri ya mahakama.

Nimeamua mwenyewe bila kulazimishwa.

Saini yangu..... Tarehe.....

WADHAMINI WA MKOPO:

MDHAMINI WA KWANZA: Jina.....Na.....

Kiasi cha hisa Chamani	Kiasi cha akiba	Dhamana nyingine	Namba ya utambulisho	Thamani ya dhamana

Nitahakikisha Nduguambaye nimemdhamini, anatimiza masharti ya marejesho ya mkopo huu bila kukosa, vinginevyo nitawajibika kulipa kama jedwali la urejeshaji linavyoonyesha. Ikibidi dhamana zangu zichukuliwe na Chama na kuuzwa ili kufidia deni litakalokuwa linadaiwa..

Saini ya Mdhamini wa kwanza: **Tarehe**.....

MDHAMINI WA PILI: Jina.....Na.....

Kiasi cha hisa Chamani	Kiasi cha akiba	Dhamana nyingine	Namba ya utambulisho	Thamani ya dhamana

Nitahakikisha Nduguambaye nimemdhamini, anatimiza masharti ya marejesho ya mkopo huu bila kukosa, vinginevyo nitawajibika kulipa kama jedwali la urejeshaji linavyoonyesha. Ikibidi dhamana zangu zichukuliwe na Chama na kuuzwa ili kufidia deni litakalokuwa linadaiwa..

Saini ya Mdhamini wa pili: **Tarehe**.....

MDHAMINI WA TATU: Jina.....Na.....

Kiasi cha hisa Chamani	Kiasi cha akiba	Dhamana nyingine	Namba ya utambulisho	Thamani ya dhamana

Nitahakikisha Nduguambaye nimemdhamini, anatimiza masharti ya marejesho ya mkopo huu bila kukosa, vinginevyo nitawajibika kulipa kama jedwali la urejeshaji linavyoonyesha. Ikibidi dhamana zangu zichukuliwe na Chama na kuuzwa ili kufidia deni litakalokuwa linadaiwa..

Saini ya Mdhamini wa tatu: **Tarehe**.....

MDHAMINI WA NNE: Jina.....Na.....

Kiasi cha hisa Chamani	Kiasi cha akiba	Dhamana nyingine	Namba ya utambulisho	Thamani ya dhamana

Nitahakikisha Nduguambaye nimemdhamini, anatimiza masharti ya marejesho ya mkopo huu bila kukosa, vinginevyo nitawajibika kulipa kama jedwali la urejeshaji linavyoonyesha. Ikibidi dhamana zangu zichukuliwe na Chama na kuuzwa ili kufidia deni litakalokuwa linadaiwa..

Saini ya Mdhamini wa nne: **Tarehe**.....

KWA MATUMIZI YA OFISI:-

USHAURI WA AFISA MIKOPO:-

Nathibitisha ya kwamba **nimekagua dhamana na biashara** ya mwombaji tarehe..... na nimeridhika / sijaridhika nazo hivyo nashauri apewe / asipewe mkopo alioomba.

Saini ya Afisa Mikopo..... Tarehe.....

UAMUZI WA KAMATI YA MIKOPO/ BODI:-

Katika kikao cha Kamati ya Mikopo / Bodi kilichofanyika tarehe....., maombi yako ya mkopo yamekubaliwa / yamekataliwa.

Sababu.....

KAMATI YA MIKOPO: -

MAONI YA KAMATI;

.....
.....
.....
.....
.....

CHEO	JINA	SAINI
Mwenyekiti		
Katibu		
Mjumbe		

TAMKO LA MKOPAJI:

Mimi leo tarehe..... nakiri kupokea Tshs..... ikiwa ni mkopo kutoka K.K.K.T. Arusha Road SACCOS Ltd. Marejesho yangu yatakuwa Tshs..... kwa mwezi. Naahidi nitafuata na kutimiza masharti ya mkataba wa mkopo huu kama inavyoonyeshwa katika jedwali la urejeshaji bila kukosea na wala kuwa na kisingizio chochote. Na endapo sitafuata masharti ya mkataba naridhia kuwa mali zangu nilizoweka dhamana zichukuliwe na Chama na kuuzwa kufidia deni langu bila kuhitaji amri ya mahakama.

Nathibitisha ya kwamba maelezo niliyotoa katika fomu hii ya mkataba ni sahihi na ya kweli.

Saini ya mkopaji.....

(N.B:- ENDAPO TAREHE YA REJESHO ITAANGUKIA SIKU YA JUMAPILI AU SIKU YA SIKU KUU REJESHO HILO LIFANYIKE TAREHE YA NYUMA, YAANI KABLA YA TAREHE HIYO. REJESHO LIKILETWA BAADA YA SIKU HIYO KUPITA, FAINI ITATOZWA KWA UCHELEWESHAI).