

K.K.K.T. ARUSHA ROAD SACCOS LIMITED

Nambari ya kuandikishwa DOR 619

FOMU YA MAOMBI YA MKOPO WA **CHAP CHAP**

NA

MBA YA FOMU.....

NAMBA **YA** **KITABU**.....
TAREHE.....

JINA **LA**
MWOMBAJI.....

ANUANI.....**UNAPOISHI**.....

KIASI **CHA** **MKOPO** **KINACHOOMBWA:**
TSHS.....

KWA **MANENO:**
SHILINGI.....

Akiba zangu Chamani ni
Tshs.....

....
Kwa hiyo nastahili mkopo wa Chap chap wa Tshs.....
(usizidi shs. 200,000/=)

MKATABA KATI YA MWOMBAJI NA K.K.K.T. ARUSHA ROAD SACCOS LIMITED:-

Ninadaiwa / sidaiwi mkopo/mikopo mwingine/mingine na Chama hiki wa/ya Tshs..... ambao nilichukua tarehe.....na natakiwa nimalize kuurejesha/kuirejesha tarehe

.....
Mkopo huu wa Chap chap nitaurejesha pamoja na riba ya asilimia 10% kwa muda wa mwezi mmoja kiasi cha Tsh.....

Ikiwa nitashindwa kurejesha mkopo kulingana na mkataba niliowekeana na Chama, nitalipa adhabu ya asilimia tano (5%) ya rejesho lililocheleweshwa kwa mwezi.

TAMKO:-

Miminimepokea mkopo wa Chap chap wa Tshs..... leo tarehe ambao nitaurejesha kama nilivyoahidi hapo juu, na nitamaliza kuurejesha wote tarehe

Saini **ya** **mwombaji**..... **Tarehe**
.....

KWA MATUMIZI YA OFISI:-

Mkopo huu wa dharura umeidhinishwa/ haukuidhinishwa kwa sababu dharura yake inaridhisha / hairidhishi / na ni mwaminifu / siyo mwaminifu katika urejeshaji wake wa mikopo ya nyuma /

.....
.....

.....

.....

.....(taja sababu nyingine yoyote).

JINA.....

JINA.....

SAINI.....

SAINI.....

AFISA MIKOPO/AFISA MIKOPO MSAIDIZI.

MENEJA.

TAREHE.....

TAREHE.....